| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Quyền lực | Thủy lực & Khí nén |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh nâng máy xới quay, Điều khiển điều chỉnh độ sâu làm đất Xi lanh thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực trang trại |
| Vật liệu | 45 #/Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen/Đỏ/Xanh/Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh tác động đơn và đôi, xi lanh nông nghiệp trang trại |
| Ứng dụng | Máy kéo hoặc máy nông nghiệp khác |
| Giao diện gắn kết | Núi Trunnion hoặc loại khác |
| Xử lý bề mặt | Mạ crôm |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh Ram thủy lực, Xi lanh thủy lực thanh giằng |
| Vật liệu | Thép 45 hoặc loại khác |
| Xử lý bề mặt | Mạ crôm |
| Chế độ hoạt động | Tác động đơn hoặc Tác động kép hoặc Kính thiên văn |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Bảo hành | 1 năm |