| Tên sản phẩm | bơm bánh răng bên ngoài |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực, bơm bánh răng parker, bơm bánh răng pompa |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Màu sắc | Màu đen, có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | gang |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng parker, bơm bánh răng quay, bơm bánh răng gang |
| Vật liệu | gang |
| Ứng dụng | máy xúc đào liên hợp |
| Thời hạn bảo hành | 1 năm |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
|---|---|
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Dịch vụ sau bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | 7029122052 Bơm thủy lực bánh răng đôi |
|---|---|
| Từ khóa | Thay thế Parker, Thay thế Parker |
| Vật liệu | gang |
| Kiểu | Máy bơm thủy lực bánh răng |
| Ứng dụng | Sửa máy nặng |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng Volvo |
|---|---|
| Từ khóa | Cửa hàng sửa chữa máy xúc, Dịch vụ hậu mãi máy móc hạng nặng |
| Vật liệu | gang |
| Kiểu | Máy bơm bánh răng OEM |
| Ứng dụng | Phụ tùng sửa chữa máy đào |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng ngoài |
| Kiểu | bơm bánh răng bên ngoài |
| Ứng dụng | Xe Kỹ Thuật, Máy Nông Nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng Parker |
| Ứng dụng | máy xây dựng, máy nông nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |