| nhà sản xuất | Thủy lực Runhe |
|---|---|
| Sự dịch chuyển | 25 cm³/r |
| Tốc độ dòng chảy (@2000 vòng/phút) | 50 l/phút |
| Tốc độ | 2000-3000 vòng/phút |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thí điểm phụ trợ, bơm thí điểm bánh răng |
| Khả năng tương thích | 100% |
| chuyển vị danh nghĩa | 10-15 mL/ngày |
| Hiệu suất thể tích | ≥% 92 |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm thí điểm máy xúc |
| Hiệu suất thể tích | ≥%92 |
| Răng | 13 |
| Góc áp lực | 20 ° |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thí điểm thủy lực, bơm bánh răng thí điểm |
| Vật liệu | Gang/sắt dẻo, thép, đồng và các loại khác |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Loại | Hoàn toàn có thể hoán đổi cho nhau với máy bơm gốc |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm thí điểm thủy lực, bơm thí điểm phụ trợ |
| Tốc độ tối ưu | 1500-2500 vòng/phút |
| Màu sắc | Bạc |
| MOQ | 1 |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm thí điểm phụ trợ |
| Cân nặng | 6,3kg |
| Phạm vi tốc độ | 600-3000 vòng/phút |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm thí điểm máy xúc |
| Sử dụng | Máy xúc |
| Cân nặng | 2,1 kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 15 mL/r |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston phụ, bơm thí điểm thủy lực |
| Cân nặng | 3,1 kg |
| Sử dụng | Máy xúc |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm bánh răng thí điểm |
| Hiệu suất thể tích | ≥%92 |
| Cân nặng | 5,6kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 16/4,5 mL/r |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thủy lực, bơm thủy lực máy xúc |
| Cân nặng | 2,1 kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 26 mL/ngày |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |