| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | máy bơm vikings, máy bơm piston trục |
| Phiên bản mặt bích | UNI (3 lỗ gắn) |
| Sự dịch chuyển | 40 ec/vòng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm Piston Máy Xúc, Bơm Piston Hướng Trục |
| Ứng dụng | Máy xây dựng, Máy khai thác mỏ, Máy nông nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Kết cấu | pít-tông hướng trục |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston hướng tâm, bơm piston cao áp |
| MOQ | 1 |
| Màu sắc | Vàng, Có thể tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Học sinh động cơ |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston hướng trục bosch rexroth, bơm piston hướng tâm hawe |
| Sử dụng | Xe tải rác khớp nối |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Màu sắc | Vàng / Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực hạng nặng, xi lanh hàn Xi lanh thủy lực |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng, Đỏ, Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy mương, máy nông nghiệp |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |