| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ truyền động thủy lực, động cơ bánh răng tốc độ thấp |
| Sự dịch chuyển | 4,2 ml/ngày |
| Momen xoắn cực đại | 20nm |
| Xoay | Có thể đảo ngược |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ truyền động thủy lực, Động cơ thủy lực RPM thấp |
| Tốc độ vận hành | 400 đến 3000 vòng/phút |
| Cân nặng | 10 kg |
| Hướng quay | hai chiều |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ truyền động thủy lực, động cơ bánh răng tốc độ thấp |
| Sự dịch chuyển | 4,2 ml/ngày |
| Momen xoắn cực đại | 20nm |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng bên ngoài, động cơ bánh răng tốc độ cao |
| Áp lực | thanh 270-300 |
| Xoay | hai chiều |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | Động cơ thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng ngoài, động cơ bánh răng thủy lực |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | máy ép phun |
| Có thể tùy chỉnh | Đúng |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng, bơm bánh răng ngoài |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Vật liệu | Gang |
| Màu sắc | Màu đen, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Mô hình động cơ bánh răng thủy lực, động cơ bánh răng tốc độ cao |
| Áp suất định mức tối đa | thanh 207 |
| Không liên tục | Thanh 245 |
| Phạm vi tốc độ | 600-2400 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ thủy lực, con dấu dầu động cơ thủy lực |
| Phạm vi tốc độ | 400-3000 vòng/phút |
| Nguyên tắc | Sức mạnh thủy lực |
| Sử dụng | Máy móc xây dựng |
| Tên sản phẩm | Động cơ piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston tốc độ cao, Động cơ Piston hướng trục |
| Ứng dụng | Máy đào, máy móc xây dựng |
| Sự dịch chuyển | 55cm³/vòng |
| Vòng bi | Tiêu chuẩn |
| Cơ cấu nội bộ | bộ bánh răng gerolor |
|---|---|
| Kiểu | Động cơ bánh răng ngoài |
| Gắn kết | 4 bu lông |
| Nguồn điện | Dầu thủy lực |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |