| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực kính thiên văn |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực Parker/Hyva |
| Ứng dụng | Máy móc xây dựng / Máy móc nông nghiệp / Vệ sinh và xe chuyên dụng |
| Bore Dia | Phong tục |
| Que dia | Phong tục |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực kính thiên văn |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh kính thiên văn, Kính thiên văn xi lanh |
| Ứng dụng | xi lanh nông nghiệp |
| Vật liệu | 45 #/Có thể tùy chỉnh |
| biểu tượng | Theo nhu cầu |
| Tên sản phẩm | Xi lanh kính thiên văn đa tầng nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh tách gỗ, Thiết bị nông nghiệp Xi lanh thủy lực bằng kính thiên văn đa tầng |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-1000oomm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 7/14/16/21/31.5MPa 37.5/63MPa, v.v. |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh thủy lực, xi lanh tác động đơn và kép, sửa chữa xi lanh thủy lực |
| sửa chữa xi lanh thủy lực | 20mm--220mm, Có thể tùy chỉnh |
| Pít-tông | 45# Thép |
| Ống | thép 20 # |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |