| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực hậu mãi |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực permco, bơm bánh răng phun |
| Vật liệu | Gang |
| Màu sắc | Đen/Tùy chỉnh |
| tùy chỉnh | CÓ/OEM |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng thủy lực bằng gang/Bơm bánh răng thủy lực máy kéo |
| Thị trường | Máy bơm bánh răng thay thế thủy lực John Deere |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| tùy chỉnh | CÓ/OEM |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm Parker Hệ thống tương đương/thủy lực Bơm bánh răng thủy lực |
| Vật liệu | Gang |
| Kiểu | Máy bơm bên ngoài |
| Tương thích | Bơm bánh răng PGP |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng ngoài |
| Kiểu | bơm bánh răng bên ngoài |
| Ứng dụng | Xe Kỹ Thuật, Máy Nông Nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực thương mại |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng parker d series, bơm bánh răng parker nhôm |
| Màu sắc | Đen |
| tùy chỉnh | Đúng |
| Độ dịch chuyển danh nghĩa (ml/r)) | 32 |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực các loại, bơm bánh răng thủy lực cao áp, bơm bánh răng thủy lực rexroth |
| Áp suất định mức tối đa | 245bar |
| phạm vi dịch chuyển | 44,3ml/r -147,5ml/r |
| Phạm vi tốc độ | 400-2400 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng máy kéo, bơm bánh răng thủy lực gang, bơm bánh răng đầu ra ổn định |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| phạm vi dịch chuyển | 33,58ml/r-201,5 ml/r |
| Áp suất định mức tối đa | thanh 207 |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng Parker |
| Ứng dụng | máy xây dựng, máy nông nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Ứng dụng | Sản xuất máy móc |
|---|---|
| BẢO TRÌ | Kiểm tra định kỳ |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Áp suất định mức | 20mpa |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Dạng lưới | Tương tác bên ngoài |
|---|---|
| Sườn răng | Răng thẳng |
| Đường cong răng | liên quan |
| Quyền lực | thủy lực |
| Ứng dụng | Sản xuất máy móc |