| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ thủy lực OMR, Động cơ thủy lực mô-men xoắn thấp tốc độ cao |
| Sự dịch chuyển | 6,2 ml/r |
| Tùy chỉnh | Đúng |
| đóng gói | Hộp Carton |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nhiều tầng |
|---|---|
| Từ khóa | Sửa chữa xi lanh thủy lực Linh kiện xi lanh thủy lực |
| Ứng dụng | Xe tải,Máy móc nông nghiệp |
| Sân khấu | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Q345B, 45 # |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thủy lực, bơm thủy lực máy xúc |
| Cân nặng | 2,1 kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 26 mL/ngày |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ thủy lực Gerotor, động cơ thủy lực parker torqlink |
| phạm vi dịch chuyển | 44,3ml/r -147,5ml/r |
| Phạm vi tốc độ | 400-2400 vòng/phút |
| Không liên tục | 275 thanh |
| Tên sản phẩm | Khóa thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | khóa thủy lực trong hệ thống thủy lực, Xi lanh chân chống khóa thủy lực phía trước và bên |
| PN | 32 Mpa |
| Tốc độ dòng chảy định mức | 40L/phút |
| Cách sử dụng | Xi lanh thủy lực |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |