| Tên sản phẩm | Xe tải đổ rác xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực đơn, xi lanh thủy lực nhỏ |
| Vật liệu | Thép/Tùy chỉnh khác |
| Bảo hành | 12 tháng |
| MOQ | 1 cái |
| Tên sản phẩm | Xe tải đổ rác xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực đơn, xi lanh thủy lực nhỏ |
| Vật liệu | Thép/Tùy chỉnh khác |
| Bảo hành | 12 tháng |
| MOQ | 1 cái |
| Tên sản phẩm | Xe tải đổ rác xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực đơn, xi lanh thủy lực nhỏ |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
| Bảo hành | 12 tháng |
| MOQ | 1 cái |
| Chiều dài đột quỵ | 1500-3500 mm hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| Đường kính xi lanh | 150-220mm hoặc Tùy chỉnh |
| Áp lực công việc | 18MPa~22MPa |
| Vật liệu | Thép/Tùy chỉnh khác |
| Loại niêm phong | Con dấu cao su nitrile |
| Tên sản phẩm | Xe tải đổ rác xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực đơn, xi lanh thủy lực nhỏ |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
| Bảo hành | 12 tháng |
| MOQ | 1 cái |
| Tên sản phẩm | Xe ben xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh máy kéo, xi lanh máy gặt |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-100000mm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 18MPa~22MPa |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực xe tải tự đổ |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh thủy lực, thủy lực dầu, ram thủy lực |
| gắn kết | Bông tai, mặt bích, tùy chỉnh |
| Chiều dài đột quỵ | tùy chỉnh |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
|---|---|
| Chiều dài đột quỵ | 150–2500mm hoặc tùy chỉnh |
| Kiểu lắp | Trunnion, Bông tai, Mặt bích hoặc loại khác |
| Loại xi lanh | Xi lanh kính viễn vọng |
| Đường kính xi lanh | 150-220mm hoặc Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Xe ben xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực nâng/xi lanh thủy lực lái |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-100000mm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 18MPa~22MPa |
| Ứng dụng | Xe tải đổ |
|---|---|
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Bảo hành | 1 năm |