| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng ngoài/Bơm bánh răng thủy lực Parker |
| Vật liệu | gang |
| Màu sắc | Đen/Tùy chỉnh |
| Tùy chỉnh | CÓ/OEM |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng máy kéo, bơm bánh răng thủy lực gang, bơm bánh răng đầu ra ổn định |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| phạm vi dịch chuyển | 33,58ml/r-201,5 ml/r |
| Áp suất định mức tối đa | thanh 207 |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực các loại, bơm bánh răng thủy lực cao áp, bơm bánh răng thủy lực rexroth |
| Áp suất định mức tối đa | 245bar |
| phạm vi dịch chuyển | 44,3ml/r -147,5ml/r |
| Phạm vi tốc độ | 400-2400 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng ngoài |
| Kiểu | bơm bánh răng bên ngoài |
| Ứng dụng | Xe Kỹ Thuật, Máy Nông Nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng Parker |
| Ứng dụng | Xe công trình (xe ben, xe cẩu, xe quét đường), máy nông nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | bơm bánh răng đôi |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng PTO/bơm dầu bánh răng thủy lực bánh răng quay |
| Vật liệu | gang |
| Đặc trưng | Đáng tin cậy/Dễ vận hành |
| Tương thích | Máy xúc Volvo |