| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Xi lanh kính viễn vọng |
|---|---|
| Từ khóa | Xây dựng lại xi lanh thủy lực, Xi lanh Ram thủy lực |
| Ứng dụng | Bệ hạ tải |
| Màu sắc | Phong tục |
| Warrenty | 12 tháng |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
|---|---|
| Chiều dài đột quỵ | 150–2500mm hoặc tùy chỉnh |
| Kiểu lắp | Trunnion, Bông tai, Mặt bích hoặc loại khác |
| Loại xi lanh | Xi lanh kính viễn vọng |
| Đường kính xi lanh | 150-220mm hoặc Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh Ram thủy lực, Xi lanh thủy lực thanh giằng |
| Vật liệu | Thép |
| Xử lý bề mặt | Mạ Chrome hoặc tùy chỉnh |
| Chế độ hoạt động | Tác động đơn hoặc Tác động kép hoặc Kính thiên văn |
| Tên sản phẩm | Xe ben xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực nâng/xi lanh thủy lực lái |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-100000mm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 18MPa~22MPa |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |