| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh móc 3 điểm, xi lanh nghiêng |
| Ứng dụng | Thiết bị truyền động thủy lực nông nghiệp |
| Vật liệu | 45 #/Tùy chỉnh |
| biểu tượng | Đúng |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực máy xúc |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh tác động kép, xi lanh thủy lực, cố định xi lanh thủy lực |
| Vật liệu | Nhôm, gang, thép 45mnb, thép không gỉ |
| gắn kết | Có thể tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | Có thể tùy chỉnh |