| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển bơm thủy lực tích hợp |
|---|---|
| Từ khóa | Van cảm biến tải bơm A11VO |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Dòng Rexroth A11VO |
| Ứng dụng | Máy móc cảng, Máy móc xây dựng |
| Tên sản phẩm | Khối xi lanh bơm thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng bơm thủy lực hậu mãi, Phụ tùng bơm piston Danfoss |
| Waranty | 6-12 tháng |
| Vật liệu | Sắt |
| Quyền lực | Quyền lực |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh thủy lực, xi lanh nông nghiệp trang trại |
| Vật liệu | 45 Thép |
| Màu sắc | đen, vàng, đỏ, tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy thu hoạch hoặc máy nông nghiệp khác |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển bơm thủy lực tích hợp |
|---|---|
| Từ khóa | Van cảm biến tải bơm thủy lực |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Dòng Rexroth A11VO |
| Ứng dụng | Máy nông nghiệp, Máy khai thác mỏ |