| chi tiết đóng gói | 45*32*30 |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 60000 CÁI / Năm |
| Hàng hiệu | RUNHE |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh Ram thủy lực, Xi lanh thủy lực thanh giằng |
| Vật liệu | Thép |
| Xử lý bề mặt | Mạ Chrome hoặc tùy chỉnh |
| Chế độ hoạt động | Tác động đơn hoặc Tác động kép hoặc Kính thiên văn |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Bộ phụ tùng máy bơm chính thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ sửa chữa máy bơm piston thủy lực chính, Phụ tùng máy bơm piston thủy lực thay thế chính hãng |
| Waranty | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Ứng dụng | Bộ phận bơm chính của máy xúc |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực tiêu chuẩn, xi lanh thủy lực một chiều |
| Vật liệu | thép không gỉ hoặc khác |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Áp suất làm việc | 16-30Mpa |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| MOQ | 1 BỘ |
| Kết cấu | Loại Piston/Pít tông/Kính thiên văn |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| MOQ | 1 BỘ |
| Kết cấu | Loại Piston/Pít tông/Kính thiên văn |