| Tên sản phẩm | Xe ben xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh máy kéo, xi lanh máy gặt |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-100000mm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 18MPa~22MPa |
| Tên sản phẩm | Xi lanh kính thiên văn đa tầng nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh tách gỗ, Thiết bị nông nghiệp Xi lanh thủy lực bằng kính thiên văn đa tầng |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-1000oomm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 7/14/16/21/31.5MPa 37.5/63MPa, v.v. |
| Tên sản phẩm | Xi lanh nhiều tầng |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh nâng thủy lực, xi lanh tách log |
| Bore Dia | Phong tục |
| Que dia | Phong tục |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Tên sản phẩm | Xe tải đổ rác xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực đơn, xi lanh thủy lực nhỏ |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
| Bảo hành | 12 tháng |
| MOQ | 1 cái |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |