| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực hậu mãi, Bộ sửa chữa máy bơm thủy lực |
| Dịch vụ | Cung cấp hỗ trợ kỹ thuật |
| Chất lượng | Tương thích 100% với bản gốc |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Nguyên vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực ngoài |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực đồng tâm, bơm bánh răng công nghiệp |
| Vật liệu | Nhôm |
| Áp lực | 20-25MPA |
| Vật mẫu | Đúng |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Loại van | Điều khiển van điện từ thủy lực |
| Ứng dụng | cho động cơ 771D 775D 776D |
| Cổ phần | Còn hàng |
| Kiểu | Chuyển đổi tín hiệu chuyển |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | máy bơm bánh răng thương mại intertech parker/bộ cấu hình máy bơm bánh răng parker |
| tùy chỉnh | CÓ/OEM |
| Kiểu | bơm bánh răng bên ngoài |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Có thể hoán đổi với bơm bánh răng Parker/bơm bánh răng im lặng PGP |
| Vật liệu | Gang |
| Cân nặng | 10 kg |
| tùy chỉnh | CÓ/OEM |
| Tên sản phẩm | Động cơ piston |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston hướng trục, Động cơ Piston dịch chuyển cố định |
| Ứng dụng | Máy móc xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Sự dịch chuyển | 180cm³/vòng |
| Xoay | Cả hai hướng |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm động cơ bánh răng, bơm bánh răng có động cơ |
| Phạm vi tốc độ | 600-2400 vòng/phút |
| Sử dụng | Dầu khí và thiết bị khoan |
| Cân nặng | 40kg |
| Loại van | Van bi |
|---|---|
| Chất liệu bóng | Thép cacbon |
| Kích thước kết nối | 1 inch, 1/2 inch, 1/4 inch, 2 inch, 3 inch, 3/4 inch, 3/8 inch |
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | -22-140F |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston yuken, bơm piston đôi |
| Kiểu | Bơm piston trục dịch chuyển biến đổi |
| Sự dịch chuyển | 74 cc/vòng |
| Chiều cao | 10 inch |