| Tên sản phẩm | Máy bơm gia công bằng sắt đúc |
|---|---|
| Từ khóa | các loại bơm bánh răng, lựa chọn bơm bánh răng |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
| Áp suất định mức | 23Mpa |
| Kiểu | bơm bánh răng bên ngoài |
| nhà sản xuất | Thủy lực Runhe |
|---|---|
| Sự dịch chuyển | 25 cm³/r |
| Tốc độ dòng chảy (@2000 vòng/phút) | 50 l/phút |
| Tốc độ | 2000-3000 vòng/phút |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ thủy lực, con dấu dầu động cơ thủy lực |
| Phạm vi tốc độ | 400-3000 vòng/phút |
| Nguyên tắc | Sức mạnh thủy lực |
| Sử dụng | Máy móc xây dựng |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm Piston, Bơm Piston hướng trục |
| Ứng dụng | Máy xây dựng, Máy khai thác mỏ, Máy nông nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Kết cấu | pít-tông hướng trục |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm Piston Máy Xúc, Bơm Piston Hướng Trục |
| Ứng dụng | Máy xây dựng, Máy khai thác mỏ, Máy nông nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Kết cấu | pít-tông hướng trục |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng, bơm bánh răng ngoài |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Vật liệu | Gang |
| Màu sắc | Màu đen, có thể tùy chỉnh |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |