| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực kính thiên văn |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh kính thiên văn, Kính thiên văn xi lanh |
| Ứng dụng | xi lanh nông nghiệp |
| Vật liệu | 45 #/Có thể tùy chỉnh |
| biểu tượng | Theo nhu cầu |
| Tên sản phẩm | Van bi cao áp |
|---|---|
| Từ khóa | 1 van bi cao áp 2 inch, van bi cao áp 3 8 |
| DN | 15 |
| PN | 31,5 MPa |
| Các tính năng chính | Khóa ổn định • Kiểm soát chính xác • An toàn và đáng tin cậy |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ truyền động thủy lực, Động cơ thủy lực RPM thấp |
| Tốc độ vận hành | 400 đến 3000 vòng/phút |
| Cân nặng | 10 kg |
| Hướng quay | hai chiều |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm piston sâu bướm, bơm piston áp suất cao |
| Kiểu | Bơm piston trục |
| Sự dịch chuyển | 74 cc/vòng |
| Sử dụng | Học sinh động cơ |
| Tên sản phẩm | Van bi cao áp thủy lực 3 chiều |
|---|---|
| Từ khóa | van điều khiển thủy lực john Deere, van điều khiển thủy lực cho máy tách gỗ |
| Đường kính danh nghĩa | 25mm |
| Bưu kiện | Hộp, carton, pallet |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston phụ, bơm thí điểm thủy lực |
| Cân nặng | 3,1 kg |
| Sử dụng | Máy xúc |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực đa tầng hạng nặng |
|---|---|
| Từ khóa | Jack xi lanh thủy lực, Xi lanh nâng |
| Ứng dụng | Xi lanh thủy lực cơ khí xe hạng nặng |
| Sân khấu | Phong tục |
| Kiểu lắp | Bông tai, mặt bích, Clevis.Foot, Trunnion, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |