| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh thủy lực, xi lanh tác động đơn và kép, sửa chữa xi lanh thủy lực |
| sửa chữa xi lanh thủy lực | 20mm--220mm, Có thể tùy chỉnh |
| Pít-tông | 45# Thép |
| Ống | thép 20 # |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thí điểm thủy lực, bơm bánh răng thí điểm |
| Vật liệu | Gang/sắt dẻo, thép, đồng và các loại khác |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Loại | Hoàn toàn có thể hoán đổi cho nhau với máy bơm gốc |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thủy lực, bơm thủy lực máy xúc |
| Cân nặng | 2,1 kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 26 mL/ngày |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực đa tầng |
|---|---|
| Từ khóa | Các loại xi lanh thủy lực, Xi lanh thủy lực máy xúc |
| Ứng dụng | Máy xây dựng Xe Xi lanh thủy lực |
| Sân khấu | Phong tục |
| Màu sắc | Phong tục |
| Tên sản phẩm | Các bộ phận thay thế máy bơm piston |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận tương thích với máy bơm Piston, Bộ máy bơm chính của máy xúc Komatsu |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Lợi thế | Giao hàng nhanh, giá ưu đãi |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Khóa thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | khóa thủy lực trong hệ thống thủy lực, Xi lanh chân chống khóa thủy lực phía trước và bên |
| PN | 32 Mpa |
| Tốc độ dòng chảy định mức | 40L/phút |
| Cách sử dụng | Xi lanh thủy lực |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ thủy lực Gerotor, động cơ thủy lực parker torqlink |
| phạm vi dịch chuyển | 44,3ml/r -147,5ml/r |
| Phạm vi tốc độ | 400-2400 vòng/phút |
| Không liên tục | 275 thanh |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng thủy lực parker, động cơ bánh răng thủy lực tốc độ thấp |
| Sự dịch chuyển | 6,2 ml/r |
| Tốc độ định mức | 1500 vòng / phút |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm thí điểm máy xúc |
| Hiệu suất thể tích | ≥%92 |
| Răng | 13 |
| Góc áp lực | 20 ° |