| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
|---|---|
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Dịch vụ sau bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm thí điểm thủy lực, bơm thí điểm phụ trợ |
| Tốc độ tối ưu | 1500-2500 vòng/phút |
| Màu sắc | Bạc |
| MOQ | 1 |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ thủy lực Gerotor, động cơ thủy lực parker torqlink |
| Sự dịch chuyển | 1,275 đến 6,375 cir (21 đến 105 cc/vòng) |
| Tốc độ tối đa | 2400 vòng / phút |
| Phạm vi dòng chảy | 63 gpm (238,5 lpm) mỗi phần |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ truyền động thủy lực, động cơ bánh răng tốc độ thấp |
| Sự dịch chuyển | 4,2 ml/ngày |
| Momen xoắn cực đại | 20nm |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | máy bơm thí điểm máy xúc volvo, máy bơm thí điểm máy xúc trường hợp 9020 |
| Chất lượng | Trao đổi 100% với bản gốc |
| Ứng dụng | Máy móc xây dựng |
| Áp suất tối đa | 25 Mpa |
| Tên sản phẩm | Động cơ thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ thủy lực loại bánh răng, Động cơ bánh răng tốc độ cao |
| Tốc độ tối đa | Lên đến 2400 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu đen, có thể tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Áp suất cao |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng, động cơ bánh răng thủy lực tốc độ cao |
| Phạm vi tốc độ | 400-2400 vòng/phút |
| Vật liệu | Gang |
| Sử dụng | Máy móc khai thác và khai quật |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm thí điểm máy xúc |
| Sử dụng | Máy xúc |
| Cân nặng | 2,1 kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 15 mL/r |