| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm Piston Máy Xúc, Bơm Piston Hướng Trục |
| Ứng dụng | Máy xây dựng, Máy khai thác mỏ, Máy nông nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Kết cấu | pít-tông hướng trục |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Mạ crom |
| Kiểu lắp | Bông tai, mặt bích hoặc khác |
| Đường kính xi lanh | 40mm--380mm hoặc Tùy chỉnh |
| Chiều dài đột quỵ | 50mm--2000mm hoặc Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
|---|---|
| Chiều dài đột quỵ | 150–2500mm hoặc tùy chỉnh |
| Kiểu lắp | Trunnion, Bông tai, Mặt bích hoặc loại khác |
| Loại xi lanh | Xi lanh kính viễn vọng |
| Đường kính xi lanh | 150-220mm hoặc Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |