| Loại van | Van bi |
|---|---|
| Chất liệu bóng | Thép cacbon |
| Kích thước kết nối | 1 inch, 1/2 inch, 1/4 inch, 2 inch, 3 inch, 3/4 inch, 3/8 inch |
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | -22-140F |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thí điểm phụ trợ, bơm thí điểm bánh răng |
| Khả năng tương thích | 100% |
| chuyển vị danh nghĩa | 10-15 mL/ngày |
| Hiệu suất thể tích | ≥% 92 |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston hướng tâm, bơm piston cao áp |
| MOQ | 1 |
| Màu sắc | Vàng, Có thể tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Học sinh động cơ |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Có thể hoán đổi với bơm bánh răng Parker/bơm bánh răng im lặng PGP |
| Vật liệu | Gang |
| Cân nặng | 10 kg |
| tùy chỉnh | CÓ/OEM |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm bánh răng thí điểm |
| Hiệu suất thể tích | ≥%92 |
| Cân nặng | 5,6kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 16/4,5 mL/r |
| Tên sản phẩm | Các bộ phận thay thế máy bơm piston |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận tương thích với máy bơm Piston, Bộ máy bơm chính của máy xúc Komatsu |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Lợi thế | Giao hàng nhanh, giá ưu đãi |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Loại van | Điều khiển van điện từ thủy lực |
| Ứng dụng | cho động cơ 771D 775D 776D |
| Cổ phần | Còn hàng |
| Kiểu | Chuyển đổi tín hiệu chuyển |
| chi tiết đóng gói | 45*32*30 |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 60000 CÁI / Năm |
| Hàng hiệu | RUNHE |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |