| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thí điểm thủy lực, bơm bánh răng thí điểm |
| Vật liệu | Gang/sắt dẻo, thép, đồng và các loại khác |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Loại | Hoàn toàn có thể hoán đổi cho nhau với máy bơm gốc |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm thí điểm máy xúc |
| Hiệu suất thể tích | ≥%92 |
| Răng | 13 |
| Góc áp lực | 20 ° |
| Phương tiện truyền thông | Dầu |
|---|---|
| Hiệu quả | Lên tới 95% |
| loại trục | Tách hoặc khóa |
| Tên nơi | Loại tiêu chuẩn |
| Chế độ lái xe | Máy bơm đối ứng điều khiển thủy lực |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng, bơm bánh răng ngoài |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Vật liệu | Gang |
| Màu sắc | Màu đen, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm bánh răng thí điểm |
| Hiệu suất thể tích | ≥%92 |
| Cân nặng | 5,6kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 16/4,5 mL/r |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm thí điểm phụ trợ |
| Cân nặng | 6,3kg |
| Phạm vi tốc độ | 600-3000 vòng/phút |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm động cơ bánh răng, bơm bánh răng có động cơ |
| Phạm vi tốc độ | 600-2400 vòng/phút |
| Sử dụng | Dầu khí và thiết bị khoan |
| Cân nặng | 40kg |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng, động cơ bánh răng thủy lực tốc độ cao |
| Phạm vi tốc độ | 400-2400 vòng/phút |
| Vật liệu | Gang |
| Sử dụng | Máy móc khai thác và khai quật |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| MOQ | 1 BỘ |
| Kết cấu | Loại Piston/Pít tông/Kính thiên văn |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | van điều khiển thủy lực hai ống, van điều khiển thủy lực máy kéo |
| Dòng chảy tối đa | 40 L/PHÚT |
| Bảo hành | 10 tháng |
| Ứng dụng | cần cẩu |