| Tên sản phẩm | Khung xe |
|---|---|
| Từ khóa | Giá đỡ bơm thủy lực, giá đỡ bằng gang |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -36°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Vỏ chuông thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Giá đỡ bơm thủy lực, vỏ chuông nhôm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -36°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Giá đỡ bơm thủy lực loại L |
|---|---|
| Từ khóa | Giá đỡ chữ L bơm thủy lực, Giá đỡ máy xúc thủy lực lắp máy xúc L-khung |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -35°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Giá đỡ bơm nhẹ |
|---|---|
| Từ khóa | Giá đỡ bơm thủy lực, vỏ chuông nhôm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -36°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Vỏ chuông thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Vỏ mặt bích, Vỏ chuông bằng gang |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -36°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Vỏ chuông thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Vỏ mặt bích, vỏ chuông |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -35°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Vỏ chuông thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Vỏ mặt bích, vỏ chuông nhôm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -36°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Vỏ chuông thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Vỏ chuông thủy lực, vỏ chuông |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -35°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ thủy lực OMR, Động cơ thủy lực mô-men xoắn thấp tốc độ cao |
| Sự dịch chuyển | 6,2 ml/r |
| Tùy chỉnh | Đúng |
| đóng gói | Hộp Carton |