| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Vỏ chuông thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Vỏ chuông thủy lực, vỏ bộ chuyển đổi động cơ-bơm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -35°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực nhôm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng bucher/hyva,Hệ thống thủy lực xe nâng |
| Vật liệu | Nhôm |
| Áp suất định mức (MPa) | 20 |
| Áp suất tối đa (Mpa) | 25 |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |