| Tên sản phẩm | Khối xi lanh bơm thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng bơm thủy lực hậu mãi, Phụ tùng bơm piston Danfoss |
| Waranty | 6-12 tháng |
| Vật liệu | Sắt |
| Quyền lực | Quyền lực |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển áp suất bơm thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | van điều khiển bơm rexroth |
| Ứng dụng | Máy xây dựng, Máy xây dựng, Sửa chữa máy bơm |
| Bơm tương thích | Dòng Rexroth A11VO |
| MOQ | Không có MOQ để dự trữ |
| Tên sản phẩm | Vỏ chuông thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Giá đỡ bơm thủy lực, vỏ chuông nhôm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -36°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Khung xe |
|---|---|
| Từ khóa | Giá đỡ bơm thủy lực, giá đỡ bằng gang |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -36°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Áp suất định mức | 20mpa |
|---|---|
| Chế độ cài đặt | Gắn mặt bích |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 36*20*18 |
| Sườn răng | Răng thẳng |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |