| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Giá đỡ bơm thủy lực loại L |
|---|---|
| Từ khóa | Giá đỡ chữ L bơm thủy lực, Giá đỡ máy xúc thủy lực lắp máy xúc L-khung |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -35°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển tỷ lệ bơm thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển máy bơm |
| Vật liệu | Gang/sắt dẻo, thép, đồng và các loại khác |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Dòng Rexroth A6VM |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển bơm thủy lực tích hợp |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển tỷ lệ bơm thủy lực |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Dòng Sauer PV23 |
| Ứng dụng | Máy nông nghiệp, Máy xây dựng |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| phù hợp với | Máy bơm dòng Rexroth A10VO |
| Chất lượng | Chất lượng tốt nhất |
| Kiểu | Van điều khiển |
| Quyền lực | thủy lực |
| Tên sản phẩm | Giá đỡ bơm nhẹ |
|---|---|
| Từ khóa | Giá đỡ bơm thủy lực, vỏ chuông nhôm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -36°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực các loại, bơm bánh răng thủy lực cao áp, bơm bánh răng thủy lực rexroth |
| Áp suất định mức tối đa | 245bar |
| phạm vi dịch chuyển | 44,3ml/r -147,5ml/r |
| Phạm vi tốc độ | 400-2400 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng Parker |
| Ứng dụng | máy xây dựng, máy nông nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Bảo hành | 12 tháng |