| Tên sản phẩm | Các bộ phận máy bơm piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận bơm có thể hoán đổi cho nhau, Bộ phận tái sản xuất máy bơm |
| Waranty | 6-12 tháng |
| Tên khác | Bộ sửa chữa máy bơm |
| Ứng dụng | Sửa chữa máy bơm piston thủy lực |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Nguyên vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng ngoài |
| Kiểu | bơm bánh răng bên ngoài |
| Ứng dụng | Xe Kỹ Thuật, Máy Nông Nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Tên sản phẩm | bơm bánh răng bên ngoài |
|---|---|
| Từ khóa | máy bơm thủy lực bơm bánh răng rexroth/kawasaki/vivoil, sửa chữa máy bơm bánh răng |
| Vật liệu | Nhôm |
| Hướng quay | CCW |
| Màu sắc xuất hiện | Đen |
| Tên sản phẩm | Bộ sửa chữa bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng parker, thay thế bơm bánh răng |
| Vật liệu | Gang |
| Màu sắc | Đen |
| Tương thích | CÓ/100% |
| Tên sản phẩm | Bộ phụ tùng máy bơm chính thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ sửa chữa máy bơm piston thủy lực chính, Phụ tùng máy bơm piston thủy lực thay thế chính hãng |
| Waranty | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Ứng dụng | Bộ phận bơm chính của máy xúc |