| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh Ram thủy lực, Xi lanh thủy lực thanh giằng |
| Vật liệu | Thép 45 hoặc loại khác |
| Xử lý bề mặt | Mạ crôm |
| Chế độ hoạt động | Tác động đơn hoặc Tác động kép hoặc Kính thiên văn |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh Ram thủy lực, Xi lanh thủy lực thanh giằng |
| Vật liệu | Thép |
| Xử lý bề mặt | Mạ Chrome hoặc tùy chỉnh |
| Chế độ hoạt động | Tác động đơn hoặc Tác động kép hoặc Kính thiên văn |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực tiêu chuẩn, xi lanh thủy lực một chiều |
| Vật liệu | thép không gỉ hoặc khác |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Áp suất làm việc | 16-30Mpa |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực chính xác, xi lanh thủy lực trang trại |
| Vật liệu | Thép |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Đường kính lỗ khoan | 10- 80mm hoặc Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh nâng, Xi lanh John Deere |
| Vật liệu | Thép cường độ cao |
| Ứng dụng | Máy ủi, Máy móc nông nghiệp |
| Bảo hành | 6-12 tháng |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh máy kéo, xi lanh Kubota |
| Vật liệu | Thép cường độ cao |
| Ứng dụng | Máy kéo bánh lốp, máy móc nông nghiệp |
| Đường kính ngoài | 50-200mm hoặc Tùy chỉnh |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Mã HS | 8413602290 |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm thủy lực/parker thương mại PGP |
| Vật liệu | Gang |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Vật mẫu | Đúng |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực ngoài |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực đồng tâm, bơm bánh răng công nghiệp |
| Vật liệu | Nhôm |
| Áp lực | 20-25MPA |
| Vật mẫu | Đúng |