| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng parker, bơm bánh răng quay, bơm bánh răng gang |
| Vật liệu | gang |
| Ứng dụng | máy xúc đào liên hợp |
| Thời hạn bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Vỏ chuông thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Vỏ chuông thủy lực, vỏ chuông |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -35°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Vỏ chuông thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Vỏ mặt bích, Vỏ chuông bằng gang |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -36°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Vỏ chuông thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Vỏ mặt bích, vỏ chuông |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -35°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Vỏ chuông thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Vỏ mặt bích, vỏ chuông nhôm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -36°C đến 80°C |
| đất nướcOrigin | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng ngoài |
| Kiểu | bơm bánh răng bên ngoài |
| Ứng dụng | Xe Kỹ Thuật, Máy Nông Nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng Parker |
| Ứng dụng | Xe công trình (xe ben, xe cẩu, xe quét đường), máy nông nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm Piston Máy Xúc, Bơm Piston Hướng Trục |
| Ứng dụng | Máy xây dựng, Máy khai thác mỏ, Máy nông nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Kết cấu | pít-tông hướng trục |
| Tên sản phẩm | bơm bánh răng bên ngoài |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực, bơm bánh răng parker, bơm bánh răng pompa |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Màu sắc | Màu đen, có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | gang |
| Tên sản phẩm | bơm bánh răng đôi |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng PTO/bơm dầu bánh răng thủy lực bánh răng quay |
| Vật liệu | gang |
| Đặc trưng | Đáng tin cậy/Dễ vận hành |
| Tương thích | Máy xúc Volvo |