| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực hạng nặng, xi lanh hàn Xi lanh thủy lực |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng, Đỏ, Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy mương, máy nông nghiệp |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Xe ben xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực nâng/xi lanh thủy lực lái |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-100000mm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 18MPa~22MPa |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
|---|---|
| Chiều dài đột quỵ | 150–2500mm hoặc tùy chỉnh |
| Kiểu lắp | Trunnion, Bông tai, Mặt bích hoặc loại khác |
| Loại xi lanh | Xi lanh kính viễn vọng |
| Đường kính xi lanh | 150-220mm hoặc Tùy chỉnh |
| Chiều dài đột quỵ | 1500-3500 mm hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| Đường kính xi lanh | 150-220mm hoặc Tùy chỉnh |
| Áp lực công việc | 18MPa~22MPa |
| Vật liệu | Thép/Tùy chỉnh khác |
| Loại niêm phong | Con dấu cao su nitrile |
| Tên sản phẩm | van điều khiển bơm rexroth |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển áp suất bơm thủy lực |
| ứng dụng | Máy xây dựng, cẩu tàu |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Máy bơm Rexroth A11VO45/60/75 |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm Parker Hệ thống tương đương/thủy lực Bơm bánh răng thủy lực |
| Vật liệu | Gang |
| Kiểu | Máy bơm bên ngoài |
| Tương thích | Bơm bánh răng PGP |