| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Xe tải đổ rác xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực đơn, xi lanh thủy lực nhỏ |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
| Bảo hành | 12 tháng |
| MOQ | 1 cái |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực tiêu chuẩn, xi lanh thủy lực một chiều |
| Vật liệu | thép không gỉ hoặc khác |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Áp suất làm việc | 16-30Mpa |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực tiêu chuẩn, xi lanh thủy lực một chiều |
| Vật liệu | thép không gỉ hoặc khác |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Áp suất làm việc | 16-30Mpa |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực dạng ống lồng, xi lanh nông nghiệp |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Giao diện gắn kết | Trunnion Mount hoặc tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | Mạ crôm |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực hạng nặng, xi lanh hàn Xi lanh thủy lực |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng, Đỏ, Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy mương, máy nông nghiệp |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Xe ben xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực nâng/xi lanh thủy lực lái |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-100000mm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 18MPa~22MPa |