| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm bánh răng thí điểm |
| Hiệu suất thể tích | ≥%92 |
| Cân nặng | 5,6kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 16/4,5 mL/r |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm động cơ bánh răng, bơm bánh răng có động cơ |
| Phạm vi tốc độ | 600-2400 vòng/phút |
| Sử dụng | Dầu khí và thiết bị khoan |
| Cân nặng | 40kg |
| Tên sản phẩm | Xi lanh xe chở ngũ cốc |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh máy xúc lật, xi lanh thủy lực bừa |
| Ứng dụng | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
| Vật liệu | PHONG TỤC |
| Màu sắc | Đen/Vàng/Đỏ/Xanh/Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Van bi cao áp thủy lực 3 chiều |
|---|---|
| Từ khóa | van điều khiển thủy lực john Deere, van điều khiển thủy lực cho máy tách gỗ |
| Đường kính danh nghĩa | 25mm |
| Bưu kiện | Hộp, carton, pallet |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |