| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng ngoài |
| Kiểu | bơm bánh răng bên ngoài |
| Ứng dụng | Xe Kỹ Thuật, Máy Nông Nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Tên sản phẩm | bơm bánh răng bên ngoài |
|---|---|
| Từ khóa | máy bơm thủy lực bơm bánh răng rexroth/kawasaki/vivoil, sửa chữa máy bơm bánh răng |
| Vật liệu | Nhôm |
| Hướng quay | CCW |
| Màu sắc xuất hiện | Đen |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh nâng |
|---|---|
| Từ khóa | xử lý sự cố bơm bánh răng dịch chuyển tích cực/bơm bánh răng |
| Vật liệu | Nhôm |
| Sự dịch chuyển | Có thể tùy chỉnh |
| Tương thích | Máy bơm thủy lực xe nâng khác nhau |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston phụ, bơm thí điểm thủy lực |
| Cân nặng | 3,1 kg |
| Sử dụng | Máy xúc |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thí điểm phụ trợ, bơm thí điểm bánh răng |
| Khả năng tương thích | 100% |
| chuyển vị danh nghĩa | 10-15 mL/ngày |
| Hiệu suất thể tích | ≥% 92 |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm ly hợp PGP/Phụ tùng thay thế PGP |
| Vật liệu | Gang |
| Đặc trưng | Hiệu quả |
| Tương thích | PGP315, PGP330, PGP350, PGP365, PGM315, PGM330, PGM350, PGM365 |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng thủy lực bằng gang/Bơm bánh răng thủy lực máy kéo |
| Thị trường | Máy bơm bánh răng thay thế thủy lực John Deere |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| tùy chỉnh | CÓ/OEM |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm Parker Hệ thống tương đương/thủy lực Bơm bánh răng thủy lực |
| Vật liệu | Gang |
| Kiểu | Máy bơm bên ngoài |
| Tương thích | Bơm bánh răng PGP |