| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực hậu mãi |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực permco, bơm bánh răng phun |
| Vật liệu | Gang |
| Màu sắc | Đen/Tùy chỉnh |
| tùy chỉnh | CÓ/OEM |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực thương mại |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng parker d series, bơm bánh răng parker nhôm |
| Màu sắc | Đen |
| tùy chỉnh | Đúng |
| Độ dịch chuyển danh nghĩa (ml/r)) | 32 |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bán máy bơm piston, máy bơm piston nachi |
| Chiều cao | 12.10 trong |
| Chiều dài | 9,36 inch |
| Sử dụng | Máy xúc thủy lực bánh xích vừa và lớn |
| Tên sản phẩm | Máy bơm gia công bằng sắt đúc |
|---|---|
| Từ khóa | các loại bơm bánh răng, lựa chọn bơm bánh răng |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
| Áp suất định mức | 23Mpa |
| Kiểu | bơm bánh răng bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm thí điểm thủy lực, bơm thí điểm phụ trợ |
| Tốc độ tối ưu | 1500-2500 vòng/phút |
| Màu sắc | Bạc |
| MOQ | 1 |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm piston sâu bướm, bơm piston áp suất cao |
| Kiểu | Bơm piston trục |
| Sự dịch chuyển | 74 cc/vòng |
| Sử dụng | Học sinh động cơ |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng, bơm bánh răng ngoài |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Vật liệu | Gang |
| Màu sắc | Màu đen, có thể tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm bánh răng thí điểm |
| Hiệu suất thể tích | ≥%92 |
| Cân nặng | 5,6kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 16/4,5 mL/r |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm động cơ bánh răng, bơm bánh răng có động cơ |
| Phạm vi tốc độ | 600-2400 vòng/phút |
| Sử dụng | Dầu khí và thiết bị khoan |
| Cân nặng | 40kg |