| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực máy xúc |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh piston tác động kép, xi lanh thân hàn |
| Ứng dụng | Xi lanh thủy lực trang trại |
| Vật liệu | 45 #/Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen/Vàng/Xanh/Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh máy kéo, xi lanh Kubota |
| Vật liệu | Thép cường độ cao |
| Ứng dụng | Máy kéo bánh lốp, máy móc nông nghiệp |
| Đường kính ngoài | 50-200mm hoặc Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh cần cẩu, xi lanh thủy lực mini |
| Vật liệu | 45 Thép |
| Màu sắc | Đen, Vàng, Đỏ, Xanh, Tùy chỉnh |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Quyền lực | Thủy lực & Khí nén |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |