| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh thủy lực, xi lanh tác động đơn và kép, sửa chữa xi lanh thủy lực |
| Vòng đệm | thương hiệu nổi tiếng của Trung Quốc hoặc thương hiệu quốc tế |
| Đế xi lanh | thép 20 # |
| thanh pít-tông | thép mạ crôm45 # |
| Tên sản phẩm | Xi lanh nhiều tầng |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh nâng thủy lực, xi lanh tách log |
| Bore Dia | Phong tục |
| Que dia | Phong tục |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi Lanh Thủy Lực Hàn, Sửa Xi Lanh Thủy Lực |
| Ứng dụng | Máy đào, máy móc xây dựng |
| Màu sắc | Đen, Vàng, Đỏ, Xanh, Tùy chỉnh |
| Chứng nhận tuân thủ | ROHS |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh móc 3 điểm, xi lanh nghiêng |
| Ứng dụng | Thiết bị truyền động thủy lực nông nghiệp |
| Vật liệu | 45 #/Tùy chỉnh |
| biểu tượng | Đúng |
| Tên sản phẩm | Ram xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Ram thủy lực, xi lanh thủy lực thu hoạch |
| Các mẫu tương thích | Thu hoạch, Xe tải Máy nông nghiệp |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt | Mạ Chrome cứng |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực chính xác, xi lanh thủy lực trang trại |
| Vật liệu | Thép |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Đường kính lỗ khoan | 10- 80mm hoặc Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nhiều tầng |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh kính thiên văn, xi lanh thủy lực nhỏ |
| Ứng dụng | Máy kéo/Máy xây dựng |
| Vật liệu | Q345B、45#、Có thể tùy chỉnh |
| Kiểu lắp | Bông tai, mặt bích, v.v., Có thể tùy chỉnh |