| Tên sản phẩm | Van điều khiển bơm thủy lực tích hợp |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển tỷ lệ bơm thủy lực |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Dòng Sauer PV23 |
| Ứng dụng | Máy nông nghiệp, Máy xây dựng |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực tiêu chuẩn, xi lanh thủy lực một chiều |
| Vật liệu | thép không gỉ hoặc khác |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Áp suất làm việc | 16-30Mpa |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh Ram thủy lực, Xi lanh thủy lực thanh giằng |
| Vật liệu | Thép 45 hoặc loại khác |
| Xử lý bề mặt | Mạ crôm |
| Chế độ hoạt động | Tác động đơn hoặc Tác động kép hoặc Kính thiên văn |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| MOQ | 1 BỘ |
| Kết cấu | Loại Piston/Pít tông/Kính thiên văn |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| MOQ | 1 BỘ |
| Kết cấu | Loại Piston/Pít tông/Kính thiên văn |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh thủy lực, xi lanh nông nghiệp trang trại |
| Vật liệu | 45 Thép |
| Màu sắc | đen, vàng, đỏ, tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy thu hoạch hoặc máy nông nghiệp khác |