| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Động cơ Piston Swashplate |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston côn, Động cơ Piston dịch chuyển thay đổi |
| Ứng dụng | Máy móc hàng hải, máy móc nông nghiệp |
| Sự dịch chuyển | 80cm³/rev |
| mặt bích | 4 lỗ |
| Tên sản phẩm | Động cơ piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston tốc độ cao, Động cơ Piston hướng trục |
| Ứng dụng | Máy đào, máy móc xây dựng |
| Sự dịch chuyển | 55cm³/vòng |
| Vòng bi | Tiêu chuẩn |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Động cơ piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston, Động cơ Piston thủy lực |
| Ứng dụng | Máy đào, máy móc xây dựng |
| Sự dịch chuyển | 56cm³/vòng |
| mô-men xoắn danh nghĩa | 356 N・m |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm thí điểm thủy lực, bơm thí điểm phụ trợ |
| Tốc độ tối ưu | 1500-2500 vòng/phút |
| Màu sắc | Bạc |
| MOQ | 1 |
| Tên sản phẩm | Động cơ piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động Cơ Piston Trục Bent, Động Cơ Piston |
| Ứng dụng | Máy móc xây dựng |
| Sự dịch chuyển | 32cm³/vòng |
| mặt bích | 2 lỗ |
| Tên sản phẩm | Động cơ Piston tấm Swash |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston hướng trục, Động cơ Piston dịch chuyển cố định |
| Ứng dụng | Máy khai thác mỏ, máy móc xây dựng |
| Sự dịch chuyển | 32cm³/vòng |
| Trục | Trục Spline DIN 5480 |