| Tên sản phẩm | Động cơ piston |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston hướng trục, Động cơ Piston dịch chuyển cố định |
| Ứng dụng | Máy móc xây dựng, Thiết bị công nghiệp |
| Sự dịch chuyển | 180cm³/vòng |
| Xoay | Cả hai hướng |
| Tên sản phẩm | Động cơ piston |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston hướng trục, Động cơ Piston dịch chuyển cố định |
| Ứng dụng | Máy khai thác mỏ, máy móc xây dựng |
| Sự dịch chuyển | 28cm³/vòng |
| mặt bích | 4 lỗ |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Thanh xi lanh, xi lanh hàn |
| Ứng dụng | Máy gieo hạt, máy kéo |
| Loại con dấu | Con dấu Piston hoặc loại khác |
| Loại kết nối cổng | Kết nối theo luồng hoặc kết nối khác |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm thí điểm máy xúc |
| Sử dụng | Máy xúc |
| Cân nặng | 2,1 kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 15 mL/r |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm thí điểm máy xúc |
| Hiệu suất thể tích | ≥%92 |
| Răng | 13 |
| Góc áp lực | 20 ° |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm bánh răng thí điểm |
| Hiệu suất thể tích | ≥%92 |
| Cân nặng | 5,6kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 16/4,5 mL/r |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thí điểm phụ trợ, bơm thí điểm bánh răng |
| Khả năng tương thích | 100% |
| chuyển vị danh nghĩa | 10-15 mL/ngày |
| Hiệu suất thể tích | ≥% 92 |
| Phạm vi tốc độ | 1600-5500 vòng/phút |
|---|---|
| Loại nguồn | thủy lực |
| Cách sử dụng | Máy móc xây dựng |
| Cân nặng | Khác nhau tùy theo mẫu (20-200 kg) |
| Sự dịch chuyển | Có thể thay đổi (28–1000 cc/vòng) |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh Ram thủy lực, Xi lanh thủy lực thanh giằng |
| Vật liệu | Thép |
| Xử lý bề mặt | Mạ Chrome hoặc tùy chỉnh |
| Chế độ hoạt động | Tác động đơn hoặc Tác động kép hoặc Kính thiên văn |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển bơm thủy lực tích hợp |
|---|---|
| Từ khóa | Van cảm biến tải bơm A11VO |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Dòng Rexroth A11VO |
| Ứng dụng | Máy móc cảng, Máy móc xây dựng |