| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm thủy lực/parker thương mại PGP |
| Vật liệu | Gang |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Vật mẫu | Đúng |
| Tên sản phẩm | Động cơ piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động Cơ Piston Trục Bent, Động Cơ Piston |
| Ứng dụng | Máy móc xây dựng |
| Sự dịch chuyển | 32cm³/vòng |
| mặt bích | 2 lỗ |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm ly hợp PGP/Phụ tùng thay thế PGP |
| Vật liệu | Gang |
| Đặc trưng | Hiệu quả |
| Tương thích | PGP315, PGP330, PGP350, PGP365, PGM315, PGM330, PGM350, PGM365 |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực hậu mãi |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực permco, bơm bánh răng phun |
| Vật liệu | Gang |
| Màu sắc | Đen/Tùy chỉnh |
| tùy chỉnh | CÓ/OEM |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng thủy lực parker, động cơ bánh răng thủy lực tốc độ thấp |
| Sự dịch chuyển | 6,2 ml/r |
| Tốc độ định mức | 1500 vòng / phút |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ truyền động thủy lực, động cơ bánh răng tốc độ thấp |
| Sự dịch chuyển | 4,2 ml/ngày |
| Momen xoắn cực đại | 20nm |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | van điều khiển bơm rexroth |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển áp suất bơm thủy lực |
| ứng dụng | Máy xây dựng, cẩu tàu |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Máy bơm Rexroth A11VO45/60/75 |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Loại van | Van bi |
|---|---|
| Chất liệu bóng | Thép cacbon |
| Kích thước kết nối | 1 inch, 1/2 inch, 1/4 inch, 2 inch, 3 inch, 3/4 inch, 3/8 inch |
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | -22-140F |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van bi KHB3K-G3/8, Van bi ba chiều áp suất cao G1/2 |
| DN | 15 |
| PN | Thanh 315 |
| Cách sử dụng | Van bi thủy lực 3 ngã G1/2 |