| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Loại van | Điều khiển van điện từ thủy lực |
| Vật liệu | Gang |
| Cân nặng | 10 |
| Ứng dụng | Van gốc thay thế tốt nhất |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển bơm thủy lực tích hợp |
|---|---|
| Từ khóa | Van cảm biến tải bơm thủy lực |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Dòng Rexroth A11VO |
| Ứng dụng | Máy nông nghiệp, Máy khai thác mỏ |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Ứng dụng | Sản xuất máy móc |
|---|---|
| BẢO TRÌ | Kiểm tra định kỳ |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Áp suất định mức | 20mpa |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng ngoài/Bơm bánh răng thủy lực Parker |
| Vật liệu | Gang |
| Màu sắc | Đen/Tùy chỉnh |
| tùy chỉnh | CÓ/OEM |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng parker, bơm pgp |
| Vật liệu | Gang |
| tùy chỉnh | Cung cấp |
| Tương thích | 100% |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ thủy lực, con dấu dầu động cơ thủy lực |
| Phạm vi tốc độ | 400-3000 vòng/phút |
| Nguyên tắc | Sức mạnh thủy lực |
| Sử dụng | Máy móc xây dựng |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng, động cơ bánh răng thủy lực tốc độ cao |
| Phạm vi tốc độ | 400-2400 vòng/phút |
| Vật liệu | Gang |
| Sử dụng | Máy móc khai thác và khai quật |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Mã HS | 8413602290 |