| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển servo bơm thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển máy bơm |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Rexroth A4VG90/125/180/250 |
| Ứng dụng | Máy khai thác mỏ, hệ thống thủy lực xe hạng nặng |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển máy bơm thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển bơm Rexroth, Van điều khiển bơm thủy lực tích hợp |
| ứng dụng | Máy xúc, máy xúc |
| Bơm tương thích | Máy bơm dòng Rexroth A10VO |
| Vật liệu cơ thể | Gang, thép và các loại khác |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển, Van điện từ |
| Ứng dụng | Máy xúc, xe nâng, máy xúc, cần cẩu, máy nông nghiệp, thiết bị công nghiệp |
| MOQ | 1 chiếc |
| Vật liệu | Gang, thép, đồng và các loại khác |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển máy bơm thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển bơm thủy lực Sauer, Van điều khiển bơm piston |
| ứng dụng | Máy móc xây dựng, Máy móc khai thác mỏ |
| Bơm tương thích | Máy bơm pít-tông Sauer PV22 |
| Vật liệu | Đúc, gang dẻo, thép, đồng và các loại khác |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | van điều khiển thủy lực hai ống, van điều khiển thủy lực máy kéo |
| Dòng chảy tối đa | 40 L/PHÚT |
| Bảo hành | 10 tháng |
| Ứng dụng | cần cẩu |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Loại van | Điều khiển van điện từ thủy lực |
| Vật liệu | Gang |
| Cân nặng | 10 |
| Ứng dụng | Thiết Bị Điện Tử, Tự Động Hóa Công Nghiệp |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Loại van | Điều khiển van điện từ thủy lực |
| Vật liệu | Gang |
| Cân nặng | 10 |
| Ứng dụng | Thiết Bị Điện Tử, Tự Động Hóa Công Nghiệp |