| Loại van | Van bi |
|---|---|
| Kích thước kết nối | 1 inch, 1/2 inch, 1/4 inch, 2 inch, 3 inch, 3/4 inch, 3/8 inch |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chất liệu bóng | Thép cacbon |
| Loại van | Van bi |
|---|---|
| Kích thước kết nối | 1 inch, 1/2 inch, 1/4 inch, 2 inch, 3 inch, 3/4 inch, 3/8 inch |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chất liệu bóng | Thép cacbon |
| Loại van | Van bi |
|---|---|
| Kích thước kết nối | 1 inch, 1/2 inch, 1/4 inch, 2 inch, 3 inch, 3/4 inch, 3/8 inch |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chất liệu bóng | Thép cacbon |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển máy bơm thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển bơm thủy lực Sauer, Van điều khiển bơm piston |
| ứng dụng | Máy móc xây dựng, Máy móc khai thác mỏ |
| Bơm tương thích | Máy bơm pít-tông Sauer PV22 |
| Vật liệu | Đúc, gang dẻo, thép, đồng và các loại khác |
| Tên sản phẩm | van điều khiển bơm rexroth |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển áp suất bơm thủy lực |
| ứng dụng | Máy xây dựng, cẩu tàu |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Máy bơm Rexroth A11VO45/60/75 |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển áp suất bơm thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | van điều khiển bơm rexroth |
| Ứng dụng | Máy xây dựng, Máy xây dựng, Sửa chữa máy bơm |
| Bơm tương thích | Dòng Rexroth A11VO |
| MOQ | Không có MOQ để dự trữ |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van bi thủy lực ba chiều G3/8, van bi KHB3K |
| DN | 10 |
| PN | Thanh 315 |
| Ứng dụng | Kiểm soát lưu lượng dầu thủy lực |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | cần điều khiển van điều khiển thủy lực, van điều khiển thủy lực 3 ống |
| Dòng chảy tối đa | 80 L/phút |
| Áp suất tối đa | 350 bar |
| Đường kính danh nghĩa | 13 mm |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van bi KHB3K-G3/8, Van bi ba chiều áp suất cao G1/2 |
| DN | 15 |
| PN | Thanh 315 |
| Cách sử dụng | Van bi thủy lực 3 ngã G1/2 |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | van điều khiển thủy lực hai ống, van điều khiển thủy lực máy kéo |
| Dòng chảy tối đa | 40 L/PHÚT |
| Bảo hành | 10 tháng |
| Ứng dụng | cần cẩu |