| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng Parker |
| Ứng dụng | máy xây dựng, máy nông nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng máy kéo, bơm bánh răng thủy lực gang, bơm bánh răng đầu ra ổn định |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| phạm vi dịch chuyển | 33,58ml/r-201,5 ml/r |
| Áp suất định mức tối đa | thanh 207 |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng parker, bơm bánh răng quay, bơm bánh răng gang |
| Vật liệu | gang |
| Ứng dụng | máy xúc đào liên hợp |
| Thời hạn bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng Parker |
| Ứng dụng | Xe công trình (xe ben, xe cẩu, xe quét đường), máy nông nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Mã HS | 8413602290 |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Ứng dụng | Sản xuất máy móc |
|---|---|
| BẢO TRÌ | Kiểm tra định kỳ |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Áp suất định mức | 20mpa |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Dạng lưới | Tương tác bên ngoài |
|---|---|
| Sườn răng | Răng thẳng |
| Đường cong răng | liên quan |
| Quyền lực | thủy lực |
| Ứng dụng | Sản xuất máy móc |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng Volvo |
|---|---|
| Từ khóa | Cửa hàng sửa chữa máy xúc, Dịch vụ hậu mãi máy móc hạng nặng |
| Vật liệu | gang |
| Kiểu | Máy bơm bánh răng OEM |
| Ứng dụng | Phụ tùng sửa chữa máy đào |