| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực nhôm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng bucher/hyva,Hệ thống thủy lực xe nâng |
| Vật liệu | Nhôm |
| Áp suất định mức (MPa) | 20 |
| Áp suất tối đa (Mpa) | 25 |
| Tên sản phẩm | Bơm thủy lực loại bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực mini, bơm bánh răng thủy lực |
| Vật liệu | Nhôm |
| Màu sắc | Đen |
| tùy chỉnh | Đúng |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ thủy lực, con dấu dầu động cơ thủy lực |
| Phạm vi tốc độ | 400-3000 vòng/phút |
| Nguyên tắc | Sức mạnh thủy lực |
| Sử dụng | Máy móc xây dựng |
| Tên sản phẩm | Các bộ phận phụ tùng máy bơm piston |
|---|---|
| Từ khóa | Thay thế phụ tùng máy bơm thủy lực, sửa chữa phụ tùng máy bơm piston |
| Waranty | 6-12 tháng |
| Vật liệu | Đúc, gang dẻo, thép, đồng và các loại khác |
| Chức năng | Hoàn toàn có thể hoán đổi cho nhau |
| Tên sản phẩm | Động cơ thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ thủy lực loại bánh răng, Động cơ bánh răng tốc độ cao |
| Tốc độ tối đa | Lên đến 2400 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu đen, có thể tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Áp suất cao |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ truyền động thủy lực, động cơ bánh răng tốc độ thấp |
| Sự dịch chuyển | 4,2 ml/ngày |
| Momen xoắn cực đại | 20nm |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
|---|---|
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Dịch vụ sau bảo hành | 12 tháng |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |