| Tên sản phẩm | Động cơ piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động Cơ Piston Trục Bent, Động Cơ Piston |
| Ứng dụng | Máy móc xây dựng |
| Sự dịch chuyển | 32cm³/vòng |
| mặt bích | 2 lỗ |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston hướng tâm, bơm piston cao áp |
| MOQ | 1 |
| Màu sắc | Vàng, Có thể tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Học sinh động cơ |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | bơm bánh răng bên ngoài |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực, bơm bánh răng parker, bơm bánh răng pompa |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Màu sắc | Màu đen, có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | gang |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thủy lực, bơm thủy lực máy xúc |
| Cân nặng | 2,1 kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 26 mL/ngày |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Động cơ piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston loại tấm Swash, Động cơ Piston dịch chuyển thay đổi |
| Ứng dụng | Máy móc hàng hải, thiết bị khai thác mỏ |
| Sự dịch chuyển | 28-1000cm³/vòng |
| mặt bích | 4 lỗ hoặc 8 lỗ |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston phụ, bơm thí điểm thủy lực |
| Cân nặng | 3,1 kg |
| Sử dụng | Máy xúc |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston hướng trục bosch rexroth, bơm piston hướng tâm hawe |
| Sử dụng | Xe tải rác khớp nối |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Màu sắc | Vàng / Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thí điểm phụ trợ, bơm thí điểm bánh răng |
| Khả năng tương thích | 100% |
| chuyển vị danh nghĩa | 10-15 mL/ngày |
| Hiệu suất thể tích | ≥% 92 |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm bánh răng thí điểm |
| Hiệu suất thể tích | ≥%92 |
| Cân nặng | 5,6kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 16/4,5 mL/r |