| Loại van | Van bi |
|---|---|
| Chất liệu bóng | Thép cacbon |
| Kích thước kết nối | 1 inch, 1/2 inch, 1/4 inch, 2 inch, 3 inch, 3/4 inch, 3/8 inch |
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | -22-140F |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực các loại, bơm bánh răng thủy lực cao áp, bơm bánh răng thủy lực rexroth |
| Áp suất định mức tối đa | 245bar |
| phạm vi dịch chuyển | 44,3ml/r -147,5ml/r |
| Phạm vi tốc độ | 400-2400 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Bộ thay thế bơm piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng bơm thủy lực, Phụ tùng bơm piston thay thế |
| Dịch vụ | Có, Cung cấp hỗ trợ kỹ thuật |
| Phần | Khối xi lanh, tấm van, vv |
| Tương thích | Có, thay thế 100% với bản gốc |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực hậu mãi, Bộ sửa chữa máy bơm thủy lực |
| Dịch vụ | Cung cấp hỗ trợ kỹ thuật |
| Chất lượng | Tương thích 100% với bản gốc |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực ngoài |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực đồng tâm, bơm bánh răng công nghiệp |
| Vật liệu | Nhôm |
| Áp lực | 20-25MPA |
| Vật mẫu | Đúng |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Loại van | Điều khiển van điện từ thủy lực |
| Ứng dụng | cho động cơ 771D 775D 776D |
| Cổ phần | Còn hàng |
| Kiểu | Chuyển đổi tín hiệu chuyển |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | máy bơm bánh răng thương mại intertech parker/bộ cấu hình máy bơm bánh răng parker |
| tùy chỉnh | CÓ/OEM |
| Kiểu | bơm bánh răng bên ngoài |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng ngoài |
| Kiểu | bơm bánh răng bên ngoài |
| Ứng dụng | Xe Kỹ Thuật, Máy Nông Nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |