| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 63L/phút |
| Dòng chảy phân chia | 8-12L/phút |
| CUỘN DÂY | 1-10 cuộn |
| Vật liệu | Gang |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Loại van | Điều khiển van điện từ thủy lực |
| Vật liệu | Gang |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
| Ứng dụng | Van gốc thay thế tốt nhất |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Loại van | Điều khiển van điện từ thủy lực |
| Vật liệu | Gang |
| Cân nặng | 10 |
| Ứng dụng | Van gốc thay thế tốt nhất |
| Tên sản phẩm | Xi lanh nhiều tầng |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh nâng thủy lực, xi lanh tách log |
| Bore Dia | Phong tục |
| Que dia | Phong tục |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Dịch vụ trực tuyến 24 giờ |