| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nhiều tầng |
|---|---|
| Từ khóa | Sửa chữa xi lanh thủy lực Linh kiện xi lanh thủy lực |
| Ứng dụng | Xe tải,Máy móc nông nghiệp |
| Sân khấu | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Q345B, 45 # |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực kính thiên văn |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh kính thiên văn, Kính thiên văn xi lanh |
| Ứng dụng | xi lanh nông nghiệp |
| Vật liệu | 45 #/Có thể tùy chỉnh |
| biểu tượng | Theo nhu cầu |
| Tên sản phẩm | Xe tải đổ rác xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh kính thiên văn gắn phía trước xi lanh kính thiên văn dưới thân |
| Ứng dụng | xi lanh xe tải đổ rác |
| Kiểu lắp | Có thể tùy chỉnh |
| Chức năng | Nâng và dỡ hàng |
| Tên sản phẩm | Xi lanh kính viễn vọng |
|---|---|
| Từ khóa | Xây dựng lại xi lanh thủy lực, Xi lanh Ram thủy lực |
| Ứng dụng | Bệ hạ tải |
| Màu sắc | Phong tục |
| Warrenty | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Van bi cao áp |
|---|---|
| Từ khóa | 1 van bi cao áp 2 inch, van bi cao áp 3 8 |
| DN | 15 |
| PN | 31,5 MPa |
| Các tính năng chính | Khóa ổn định • Kiểm soát chính xác • An toàn và đáng tin cậy |
| Tên sản phẩm | Khóa thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | khóa thủy lực trong hệ thống thủy lực, Xi lanh chân chống khóa thủy lực phía trước và bên |
| PN | 32 Mpa |
| Tốc độ dòng chảy định mức | 40L/phút |
| Cách sử dụng | Xi lanh thủy lực |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng thủy lực parker, động cơ bánh răng thủy lực tốc độ thấp |
| Sự dịch chuyển | 6,2 ml/r |
| Tốc độ định mức | 1500 vòng / phút |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| MOQ | 1 BỘ |
| Kết cấu | Loại Piston/Pít tông/Kính thiên văn |